ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาสาขาวิชาการพัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มรภ.เลย
มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ขอแสดงความยินดีกับนายวีรพัฒน์ อ่อนแก้ว และนางสาวยุวเรศ เทศสุวรรณ์ นักศึกษาสาขาวิชาการพัฒนาชุมชน คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ได้รับรางวัลนำเสนอผลงานวิจัยภาคโปสเตอร์ ระดับปริญญาตรี ระดับดีเด่น งานประชุมวิชาการพัฒนาชุมชน ท้องถิ่นและสังคมระดับชาติ (CSD สัมพันธ์) ครั้งที่ 19 เรื่อง นวัตกรรมการพัฒนาชุมชนสู่ความยั่งยืน ระหว่างวันที่ 27-30 มกราคม 2563 ณ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ลำปาง
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/02/84620096_125516362076622_2579369521877876736_n.jpg)
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/02/84642561_187021069081202_5893851107674816512_n.jpg)