ขอแสดงความยินดี กับ นายทรงสิทธิ์ เมืองสนธิ์ นศ.คณะครุศาสตร์ ได้รับรางวัลชมเชย โครงการคัดเลือกนักเรียน นักศึกษา และสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทาน
มหาวิทยลัยราชภัฏเลย ขอแสดงความยินดีกับนายทรงสิทธิ์ เมืองสนธ์ นักศึกษาคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ได้รับรางวัลชมเชยในโครงการคัดเลือกนักเรียนนักศึกษา และสถานศึกษา เพื่อรับพระราชทาน ระดับอุดมศึกษา ขนาดกลาง ประจำปีการศึกษา 2561
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/02/83360741_861066311013426_447277108226424832_n.jpg)
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/02/83763336_1564704783696429_4308516066687975424_n.jpg)