ต้อนรับคณะกรรมการธรรมาภิบาล จังหวัดเลย ตรวจแผนงาน โครงการ พัฒนาจังหวัดเลย ของมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_0585-2-1024x682.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เชาว์ อินใย อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย พร้อมคณะผู้บริหาร ต้อนรับคณะกรรมการธรรมาภิบาล จังหวัดเลย
วันที่ 9 กันยายน 2563 เวลา 09.00 น. มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เชาว์ อินใย อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย พร้อมคณะผู้บริหาร และอาจารย์ผู้รับผิดชอบโครงการพัฒนาจังหวัดเลย ให้การต้อนรับคณะกรรมการธรรมาภิบาล จังหวัดเลย มาสอดส่องแผนงาน โครงการ และกิจกรรมพัฒนาจังหวัดเลย ประจำปีงบประมาณ 2563 ของมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
ณ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ชั้น 8 อาคารเรียนรวม 8 ชั้น มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย