ชมรมฟุตบอล LRU ร่วมแข่งขันฟุตบอล Testimonial Match เป็นเกียรติผู้เกษียณอายุราชการ ประจำปี 2563
ชมรมฟุตบอลอาจารย์และบุคลากรมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย LRU FC จัดแข่งขันฟุตบอล Testimonial Match เป็นเกียรติผู้เกษียณอายุราชการ ประจำปี 2563
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_0156-1024x682.jpg)
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_0155-683x1024.jpg)
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_0138-683x1024.jpg)
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_0166-1024x682.jpg)
วันที่ 16 กันยายน 2563 เวลา 16.30 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เชาว์ อินใย อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ร่วมการแข่งขันฟุตบอล Testimonial Match เป็นเกียรติผู้เกษียณอายุราชการ ประจำปี 2563 จัดโดยชมรมฟุตบอลอาจารย์และบุคลากรมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์ ดร.เชิดเกียรติ กุลบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ ผกากอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนุสรณ์ เอื้อประเสริฐ ที่จะเกษียณอายุราชการในปีนี้ลงร่วมการแข่งขัน สานต่อมิตรภาพน้องพี่ฟ้าชมพู
มีการบันทึกภาพร่วมเป็นที่ระลึก ณ สนามกีฬาร่วมใจ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย