ผอ.สนง.อธิการบดี ร่วมเปิดงานหอการค้าแฟร์
นายทรงศักดิ์ พลดาหาญ ผู้อำนวยการสำนักงานอธิการบดี ร่วมเปิดงานหอการค้าแฟร์ จังหวัดเลย
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/10/DSC_0233-1-1024x683.jpg)
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/10/DSC_0248-1024x683.jpg)
วันที่ 11 ตุลาคม 2563 เวลา 18.30 น. นายทรงศักดิ์ พลดาหาญ ผู้อำนวยการสำนักงานอธิการบดี ร่วมเปิดงานหอการค้าแฟร์ จังหวัดเลย โดยมีนายโสภณ สุวรรณรัตน์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดเลย เป็นประธานกล่าวเปิด และนายณัฐพล เหลืองวงไพศาล ประธานหอการค้าจังหวัดเลย กล่าวรายงานการจัดงาน ณ ลานหน้าศาลากลางจังหวัดเลย ภายในงานมีการจำหน่่ายสินค้า ผลิตภัณฑ์แก่ผู้เดินทางมาชมงาน