ร่วมพลังรณรงค์ความปลอดภัยบนท้องถนนให้แก่นักศึกษาและบุคลากรในรั้วมหาวิทยาลัยราชภัฏ
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0969-1024x683.jpg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยิ่งศักดิ์ คชโคตร รองอธิการฝ่ายพัฒนานักศึกษา เป็นประธานปล่อยขบวนรถรณรงค์กิจกรรม แสดงพลังร่วมรณรงค์ความปลอดภัยบนท้องถนนให้แก่นักศึกษาและบุคลากรในรั้งมหาวิทยาลัยราชภัฏ 38 แห่ง
วันที่ 20 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.30 น. กองพัฒนานักศึกษา จัดกิจกรรม แสดงพลังร่วมรณรงค์ความปลอดภัยบนท้องถนนให้แก่นักศึกษาและบุคลากรในรั้งมหาวิทยาลัยราชภัฏ 38 แห่ง ภายใต้โครงการ สร้าง เสริม สุข มหาวิทยาลัยราชภัฏไปสู่สังคมสุขภาวะ โดยมหาวิทยาลยัราชภัฏเลย มีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยิ่งศักดิ์ คชโคตร รองอธิการฝ่ายพัฒนานักศึกษา เป็นประธานปล่อยขบวนรถรณรงค์กิจกรรม มีนายทรงศักดิ์ พลดาหาญ ผู้อำนวยการสำนักงานอธิการบดี คณาจารย์ บุคลากร และนักศึกษามหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ร่วมกิจกรรม ปล่อยขบวนรถร่วมรณรงค์ ลานกิจกรรมคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลยัราชภัฏเลย
คลิกชมภาพกิจกรรม