นศ.สาขาวิชานิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ คว้ารางวัลชมเชย คลิปวีดีโอสื่อสร้างสรรค์ จังหวัดเลย
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/09/DSC_0542-1024x683.jpg)
วันที่ 24 กันยายน 2563 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เหมวดี กายใหญ่ คณบดีคณะวิทยาการจัดการ นำอาจารย์และนักศึกษาสาขาวิชานิเทศศาสตร์ คณะวิทยาการจัดการ เข้าพบ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เชาว์ อินใย อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ร่วมแสดงความยินดี กับ นายพีรวิชญ์ เดตะอุด และนางสาวกฤตพร หล้าฤทธิ์ นักศึกษาสาขาวิชานิเทศศาสตร์ ได้รับรางวัลชมเชย การประกวดคลิปวีดีโอ หัวข้อ “ทำดี…ไม่ต้องเดี๋ยว” ในการประกวดสื่อสร้างสรรค์ส่งเสริมคุณธรรมและจริยธรรม ประจำปี 2563 ภายใต้โครงการพัฒนาสื่อปลอดภัยและสร้างสรรค์จังหวัดเลย ณ ห้องทำงานอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย