อธิการบดี มรภ.เลย ร่วมแสดงความยินดี “แกะปุ๊ม ซุปปั๊บ” ได้รับโลห์เชิดชูเกียรติชนะเลิศ
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2021/12/DSC_0860-1024x683.jpg)
รองศาสตราจารย์สมเจตน์ ดวงพิทักษ์ อธิการบดีมหาวิทยลัยราชภัฏเลย ร่วมแสดงความยินดีกับทีม U2T ตำบลอาฮี “แกะปุ๊บ ซุปปั๊ม” คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2021/12/DSC_0854-1024x683.jpg)
วันที่ 16 ธันวาคม 2564 เวลา 13.30 น. ผู้ช่วยศาสตราจารย์เหมวดี กายใหญ่ คณบดีคณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย นำอาจารย์และทีม U2T ตำบลอาฮี “แกะปุ๊บ ซุปปั๊ม” คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย เข้าพบ รองศาสตราจารย์สมเจตน์ ดวงพิทักษ์ อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ร่วมแสดงความยินดี และให้แนวคิดการดำเนินชีวิตร่วมกับผู้อื่นในสังวิถีใหม่ในสถานการณ์ปัจจุบัน และร่วมถ่ายภาพเป็นที่ระลึก ณ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัยราชภักเลย ชั้น 8 อาคารเรียนรวม 8 ชั้น มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย