ขอเชิญนักศึกษา คณาจารย์ บุคลากร ร่วมโครงการจันทน์ผาช่อใหม่ น้อมรำลึกองค์ราชัน พิธีอัญเชิญตราพระราชลัญจกร ประจำปีการศึกษา 2563
กองพัฒนานักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ขอเชิญนักศึกษาทุกชั้นปี คณาจารย์ และบุคลากรมหาวิทยาลัยราชภัฏเลย ร่วมโครงการจันทน์ผาช่อใหม่ น้อมรำลึกองค์ราชัน พิธีอัญเชิญตราพระราชลัญจกร ประจำปีการศึกษา 2563
โครงการจันทน์ผาช่อใหม่ น้อมรำลึกองค์ราชัน พิธีอัญเชิญตราพระราชลัญจกร ประจำปีการศึกษา 2563
วันอังคารที่ 1 ธันวาคม 2563 เป็นการฝึกซ้อมพิธี
และวันพุธที่ 3 ธันวาคม 2563 เป็นพิธีจริง เริ่มตั้งแต่เวลา 15.00 น. ณ หอประชุมขุมทองวิไล และสนามกีฬาร่วมใจ มหาวิทยาลัยราชภัฏเลย
![](https://lru.ac.th/th/wp-content/uploads/2020/11/30-November-2020-2-847x1024.jpg)